Na Mwandishi wetu,DmNewsonline DAR ES SALAAM WAMILIKI wa shamba lenye heka 90 Iililoko Mtaa wa Somelo, Kata ya Zingiziwa Ilala,jijini Dar es Salaam, wamelalamikia kuwapo kwa mtu aliyetajwa Obadia Mkwabi anayevamia maeneo na kutaka kuyakatakata vipande kwa lengo la kuuza viwanja. Wamesema kuwa mtu huyo alikuwa anachukua hatua hiyo akidhani kwamba maeneo hayo hayana wamiliki lakini licha ya kupewa taarifa kwamba maeneo hayo yanawenyewe bado aliendelea kuwa mkaidi hivyo wamepanga kumfikisha Mahakamini endapo ataendelea na kusudio lake lakutaka kupora. Wakizungumza Mei 2, mwaka huu, mbele ya waandishi wa habari waliofika shambami hapo mmoja wa wamiliki wa shamba hilo, Alfonce Mallya, amesema mtu huyo anashirikiana na baadhi ya viongozi waliopewa mamlaka ya kuongoza wananchi kutaka kuwadhulumu haki ya wengine ...
Comments
Post a Comment