Na Mwandishi Wetu DAR ES SALAAM UONGOZI wa Shirikisho la Vyama vya Waganga wa Tiba Asili Tanzania (Shivyatiata) uliokasimishwa madaraka ya muda wa mwaka mmoja kuliongoza hadi likae sawa, unalalamikiwa na wachama wa vyama vya waganga wa tiba asili nchini kwa kuhodhi madaraka kwa miaka nane kinyume cha sheria na utaratibu waliokubaliana. Wakizungumza na Mwandishi wa DMNews online Tanzania Disemba 31, 2025 baadhi ya wanachama wa vyama vya waganga wa tiba asili kutoka vyama 28 vinavyounda shirikisho hilo, kwamba uongozi uliopo si halali wakidai haukuchaguliwa kikatiba. Pia, wamesema kuwa uongozi huo wa Shirikisho umeshindwa kutimiza majukumu na malengo ya Serikali kuukasimisha madaraka ya muda badala yake unalitumia kujinufaisha wenyewe ikiwamo kufifisha shirikisho kwa kulikosesha dira. Mwenyekiti wa Umoja wa Watengeneza Bidhaa Asili Tanzania (UWABIATA) Rajab Ha...
Na Angelina Mganga -DmNewsOnline BDAR ES SALAAM UCHAGUZI wa nafasi ya Uwenyekiti na Katibu Mkuu wa Umoja wa Wenyeviti wa Serikali za Mitaa Mkoa wa Dar es Salaam umefanyika Leo Juni 20,2026,na umemalizika kwa amani na utulivu. Uchaguzi huo ulikuwa na wagombea watatu ambao wamewania nafasi hiyo ya Uwenyeviti wa Wenyeviti wa Serikali ya Mtaa Mkoa wa Dar es Salaam Wagombe wa nafasi ya Uwenyeviti ni Consolatha M.Rwiza Juma A.Mwingano na Razalous A.Mwakiposa Katika uchaguzi huo Razalous A.Mwakiposa ameibuka mshindi wa nafasi hiyo ya Uwenyekiti huku Peppino Sudi Peppino akishinda nafasi ya Katibu. Akizungumza wakati wa kutangaza matokeo ya uchaguzi huo,Msimamizi wa Uchaguzi Kambi Sinde amesema kuwa kura zilizopigwa ni 37 na wagombea walikuwa Consolatha M.Rwiza (11),Juma A.Mwingano (2 )na Razalous A.Mwakiposa ( 24 ) hakuna kura iliyoharibika. Razalous A.Mwakiposa ameshinda Kwa kura 24 kati ya kura 37zilizopig...
Na Mwandishi wetu,DmNewsonline DAR ES SALAAM WAMILIKI wa shamba lenye heka 90 Iililoko Mtaa wa Somelo, Kata ya Zingiziwa Ilala,jijini Dar es Salaam, wamelalamikia kuwapo kwa mtu aliyetajwa Obadia Mkwabi anayevamia maeneo na kutaka kuyakatakata vipande kwa lengo la kuuza viwanja. Wamesema kuwa mtu huyo alikuwa anachukua hatua hiyo akidhani kwamba maeneo hayo hayana wamiliki lakini licha ya kupewa taarifa kwamba maeneo hayo yanawenyewe bado aliendelea kuwa mkaidi hivyo wamepanga kumfikisha Mahakamini endapo ataendelea na kusudio lake lakutaka kupora. Wakizungumza Mei 2, mwaka huu, mbele ya waandishi wa habari waliofika shambami hapo mmoja wa wamiliki wa shamba hilo, Alfonce Mallya, amesema mtu huyo anashirikiana na baadhi ya viongozi waliopewa mamlaka ya kuongoza wananchi kutaka kuwadhulumu haki ya wengine ...
Comments
Post a Comment